Lịch thi đấu vòng loại Euro 2020, bảng xếp hạng Euro 2020

Giải thi đấu vòng loại vô địch bóng đá châu Âu 2020 là một giải thi đấu bóng đá sắp tới sẽ được tổ chức thi đấu từ tháng 3 năm 2019 đến tháng 3 năm 2020. Nhằm xác định 24 đội tuyển quốc gia bóng đá nam của thành viên UEFA sẽ tham gia vòng chung kết giải vô địch bóng đá Châu Âu 2020.

Giải đấu sẽ được liên kết với mùa giải 2018 - 2019 của Giải vô địch bóng đá các quốc gia châu Âu. Đây sẽ là một tuyến đường thứ hai để đủ điều kiện tham gia vòng chung kết.

LTD vòng loại vô địch bóng đá châu Âu 2020

Hiện tại vòng loại châu Âu 2020 có tất cả 10 bảng đấu vòng loại Euro 2020

  • Bảng A: Anh, Cộng Hòa Séc, Bulgaria, Montenegro, Kosovo
  • Bảng B: Bồ Đào Nha, Ukraine, Serbia, Lithuania, Luxembourg
  • Bảng C: Hà Lan, Đức, Bắc Ailen, Estonia, Belarus
  • Bảng D: Thụy Sỹ, Đan Mạch, Cộng Hòa Ailen, Georgia, Gibraltar
  • Bảng E: Croatia, Wales, Slovakia, Hungary, Azerbaijan
  • Bảng F: Tây Ban Nha, Thụy Điển, Na Uy, Romania, Faroe Islands, Malta
  • Bảng G: Ba Lan, Áo, Israel, Slovenia, FYR Macedonia, Latvia
  • Bảng H: Pháp, Iceland, Turkey, Albania, Moldova, Andorra
  • Bảng I: Bỉ, Nga, Scotland, Cyprus, Kazakhstan, San Marino
  • Bảng J: Italia, Bosnia & Herzegovina, Finland, Hy Lạp, Armenia, Liechtenstein

Dưới đây là lịch thi đấu vòng loại Euro 2020

Thời gian

Trận đấu

Trực tiếp

Lượt trận thứ năm

05/09 23:00

Armenia

Italia

 

06/09

01:45

CH Ailen

Thụy Sỹ

 

06/09

01:45

Gibraltar

Đan Mạch

 

06/09

01:45

Romania

Tây Ban Nha

 

06/09

01:45

Na Uy

Malta

 

06/09

01:45

Faroe Islands

Thụy Điển

 

06/09

01:45

Israel

FYR Macedonia

 

06/09

01:45

Phần Lan

Hy Lạp

 

06/09

01:45

Bosnia-Herzegovina

Liechtenstein

 

06/09

23:00

Estonia

Belarus

 

06/09

23:00

Cyprus

Kazakhstan

 

07/09

01:45

Đức

Hà Lan

 

07/09

01:45

Wales

Azerbaijan

 

07/09

01:45

Slovakia

Croatia

 

07/09

01:45

Slovenia

Ba Lan

 

07/09

01:45

Áo

Latvia

 

07/09

01:45

Scotland

Nga

 

07/09

01:45

San Marino

Bỉ

 

07/09

20:00

Kosovo

Cộng Hòa Séc

 

07/09

23:00

Anh

Bulgaria

 

07/09

23:00

Lithuania

Ukraine

 

07/09

23:00

Iceland

Moldova

 

08/09

01:45

Serbia

Bồ Đào Nha

 

08/09

01:45

Thổ Nhĩ Kỳ

Andorra

 

08/09

01:45

Pháp

Albania

 

Lượt trận thứ sáu

08/09

20:00

Armenia

Bosnia-Herzegovina

 

08/09

23:00

Thụy Sỹ

Gibraltar

 

08/09

23:00

Georgia

Đan Mạch

 

08/09

23:00

Romania

Malta

 

09/09

01:45

Tây Ban Nha

Faroe Islands

 

09/09

01:45

Thụy Điển

Na Uy

 

09/09

01:45

Hy Lạp

Liechtenstein

 

09/09

01:45

Phần Lan

Italia

 

09/09

23:00

Azerbaijan

Croatia

 

10/09

01:45

Bắc Ailen

Đức

 

10/09

01:45

Estonia

Hà Lan

 

10/09

01:45

Hungary

Slovakia

 

10/09

01:45

Slovenia

Israel

 

10/09

01:45

Ba Lan

Áo

 

10/09

01:45

Latvia

FYR Macedonia

 

10/09

01:45

Scotland

Bỉ

 

10/09

01:45

San Marino

Cyprus

 

10/09

01:45

Nga

Kazakhstan

 

11/09

01:45

Montenegro

Cộng Hòa Séc

 

11/09

01:45

Anh

Kosovo

 

11/09

01:45

Luxembourg

Serbia

 

11/09

01:45

Lithuania

Bồ Đào Nha

 

11/09

01:45

Moldova

Thổ Nhĩ Kỳ

 

11/09

01:45

Pháp

Andorra

 

11/09

01:45

Albania

Iceland

 

Lượt trận thứ bảy

10/10

21:00

Kazakhstan

Cyprus

 

10/10

23:00

Belarus

Estonia

 

11/10

01:45

Hà Lan

Bắc Ailen

 

11/10

01:45

Slovakia

Wales

 

11/10

01:45

Croatia

Hungary

 

11/10

01:45

Latvia

Ba Lan

 

11/10

01:45

FYR Macedonia

Slovenia

 

11/10

01:45

Áo

Israel

 

11/10

01:45

Nga

Scotland

 

11/10

01:45

Bỉ

San Marino

 

12/10

01:45

Montenegro

Bulgaria

 

12/10

01:45

Cộng Hòa Séc

Anh

 

12/10

01:45

Ukraine

Lithuania

 

12/10

01:45

Bồ Đào Nha

Luxembourg

 

12/10

01:45

Thổ Nhĩ Kỳ

Albania

 

12/10

01:45

Iceland

Pháp

 

12/10

01:45

Andorra

Moldova

 

12/10

20:00

Georgia

CH Ailen

 

12/10

23:00

Đan Mạch

Thụy Sỹ

 

12/10

23:00

Faroe Islands

Romania

 

12/10

23:00

Bosnia-Herzegovina

Phần Lan

 

13/10

01:45

Na Uy

Tây Ban Nha

 

13/10

01:45

Malta

Thụy Điển

 

13/10

01:45

Liechtenstein

Armenia

 

13/10

01:45

Italia

Hy Lạp

 

Lượt trận thứ tám

13/10

20:00

Kazakhstan

Bỉ

 

13/10

23:00

Belarus

Hà Lan

 

13/10

23:00

Hungary

Azerbaijan

 

13/10

23:00

Scotland

San Marino

 

13/10

23:00

Cyprus

Nga

 

14/10

01:45

Estonia

Đức

 

14/10

01:45

Wales

Croatia

 

14/10

01:45

Slovenia

Áo

 

14/10

01:45

Ba Lan

FYR Macedonia

 

15/10

01:45

Kosovo

Montenegro

 

15/10

01:45

Bulgaria

Anh

 

15/10

01:45

Ukraine

Bồ Đào Nha

 

15/10

01:45

Lithuania

Serbia

 

15/10

01:45

Moldova

Albania

 

15/10

01:45

Iceland

Andorra

 

15/10

01:45

Pháp

Thổ Nhĩ Kỳ

 

15/10

23:00

Phần Lan

Armenia

 

16/10

01:45

Thụy Sỹ

CH Ailen

 

16/10

01:45

Gibraltar

Georgia

 

16/10

01:45

Thụy Điển

Tây Ban Nha

 

16/10

01:45

Romania

Na Uy

 

16/10

01:45

Faroe Islands

Malta

 

16/10

01:45

Israel

Latvia

 

16/10

01:45

Liechtenstein

Italia

 

16/10

01:45

Hy Lạp

Bosnia-Herzegovina

 

Lượt trận thứ chín

15/11

00:00

Thổ Nhĩ Kỳ

Iceland

 

15/11

02:45

Anh

Montenegro

 

15/11

02:45

Cộng Hòa Séc

Kosovo

 

15/11

02:45

Serbia

Luxembourg

 

15/11

02:45

Bồ Đào Nha

Lithuania

 

15/11

02:45

Pháp

Moldova

 

15/11

02:45

Albania

Andorra

 

16/11

00:00

Phần Lan

Liechtenstein

 

16/11

00:00

Armenia

Hy Lạp

 

16/11

02:45

Thụy Sỹ

Georgia

 

16/11

02:45

Đan Mạch

Gibraltar

 

16/11

02:45

Tây Ban Nha

Malta

 

16/11

02:45

Romania

Thụy Điển

 

16/11

02:45

Na Uy

Faroe Islands

 

16/11

02:45

Bosnia-Herzegovina

Italia

 

16/11

21:00

Cyprus

Scotland

 

17/11

00:00

Azerbaijan

Wales

 

17/11

00:00

Slovenia

Latvia

 

17/11

00:00

San Marino

Kazakhstan

 

17/11

00:00

Nga

Bỉ

 

17/11

02:45

Bắc Ailen

Hà Lan

 

17/11

02:45

Đức

Belarus

 

17/11

02:45

Croatia

Slovakia

 

17/11

02:45

Israel

Ba Lan

 

17/11

02:45

Áo

FYR Macedonia

 

Lượt trận thứ mười

17/11

21:00

Serbia

Ukraine

 

17/11

21:00

Luxembourg

Bồ Đào Nha

 

18/11

00:00

Kosovo

Anh

 

18/11

00:00

Bulgaria

Cộng Hòa Séc

 

18/11

02:45

Moldova

Iceland

 

18/11

02:45

Andorra

Thổ Nhĩ Kỳ

 

18/11

02:45

Albania

Pháp

 

19/11

02:45

CH Ailen

Đan Mạch

 

19/11

02:45

Gibraltar

Thụy Sỹ

 

19/11

02:45

Thụy Điển

Faroe Islands

 

19/11

02:45

Tây Ban Nha

Romania

 

19/11

02:45

Malta

Na Uy

 

19/11

02:45

Liechtenstein

Bosnia-Herzegovina

 

19/11

02:45

Italia

Armenia

 

19/11

02:45

Hy Lạp

Phần Lan

 

20/11

02:45

Hà Lan

Estonia

 

20/11

02:45

Đức

Bắc Ailen

 

20/11

02:45

Wales

Hungary

 

20/11

02:45

Slovakia

Azerbaijan

 

20/11

02:45

Ba Lan

Slovenia

 

20/11

02:45

Latvia

Áo

 

20/11

02:45

FYR Macedonia

Israel

 

20/11

02:45

Bỉ

Cyprus

 

20/11

02:45

San Marino

Nga

 

20/11

02:45

Scotland

Kazakhstan

 

BXH Euro 2020

Như vậy với bảng thi đấu vòng loại Euro 2020 trên đây, qua lịch thi đấu vòng loại euro 2020 này bạn có thể theo dõi trận đấu của các đội bóng mà mình yêu thích. Đồng thời theo dõi bxh euro 2020 để xem đội bóng nào đang dẫn đầu.

Thứ Năm, 04/07/2019 16:51
53 👨 374