Top 22 khách sạn hạng sang hàng đầu thế giới khiến bất kỳ ai cũng muốn đến

Trong cuộc đua khốc liệt thu hút khách du lịch, các nhà đầu tư không ngừng sáng tạo, xây dựng những căn phòng sang trọng tại những địa điểm "độc nhất vô nhị" kì lạ đến khó tin. Đó chính là lý do xuất hiện những khách sạn nằm trên vách đá, trong hang động hay thậm chí là cả dưới nước. Từ những khu rừng ở Phần Lan đến rừng nhiệt đới của Bali, từ các tuyến phố của Paris đến các vùng nước ngọc lam của Hy Lạp - những khách sạn hạng sang này đều rất đẹp và độc đáo.

Hãy cùng chiêm ngưỡng 22 khách sạn hạng sang hàng đầu thế giới nhé!

Khách sạn Ascher Cliff, Thụy Sĩ

Khách sạn Ascher Cliff, Thụy Sĩ© myswitzerland.com

Khách sạn Kakslauttanen, Phần Lan

Khách sạn Kakslauttanen, Phần Lan© kakslauttanen.fi

Khách sạn Kakslauttanen, Phần Lan© kakslauttanen.fi

Ladera Resort, St. Lucia

Ladera Resort, St. Lucia
© ladera.com

Ladera Resort, St. Lucia© ladera.com

Ladera Resort, St. Lucia© ladera.com

Manta Resort, đảo Zanzibar, Tanzania

Manta Resort© underwaterroom.com

Đảo Zanzibar© underwaterroom.com

Tanzania© underwaterroom.com

Tanzania© underwaterroom.com

Rayavadee Krabi, Thái Lan

Rayavadee Krabi, Thái Lan© rayavadee.com

Rayavadee Krabi, Thái Lan© rayavadee.com

Shangri La, Pháp

Shangri La, Pháp© shangri-la.com

Khách sạn Ristorante Grotta Palazzese Polignano a Mare, Ý

Khách sạn Ristorante Grotta Palazzese Polignano a Mare, Ý© grottapalazzese.it

Conrad Maldives, đảo Rangali

Conrad Maldives, đảo Rangali© conradhotels3.hilton.com

Conrad Maldives, đảo Rangali© conradhotels3.hilton.com

Khách sạn Ubud Hanging Gardens, Indonesia

Khách sạn Ubud Hanging Gardens, Indonesia© hanginggardensubud.com

Khách sạn Ubud Hanging Gardens, Indonesia© hanginggardensubud.com

Khách sạn Ubud Hanging Gardens, Indonesia© hanginggardensubud.com

Khách sạn Attrap Reves, Pháp

Khách sạn Attrap Reves, Pháp© attrap-reves.com

Khách sạn Attrap Reves, Pháp© attrap-reves.com

Khách sạn Attrap Reves, Pháp© attrap-reves.com

Katikies Hotel-Oia, Hy Lạp

Katikies Hotel-Oia, Hy Lạp© katikies.com

Katikies Hotel-Oia, Hy Lạp© katikies.com

Khách sạn Le Sirenuse, bờ biển Amalfi, Ý

Khách sạn Le Sirenuse, bờ biển Amalfi, Ý© sirenuse.it

Khách sạn Jukkasjarvi Ice, Thụy Điển

Khách sạn Jukkasjarvi Ice, Thụy Điển© icehotel.com

Khách sạn Jukkasjarvi Ice, Thụy Điển© icehotel.com

Khách sạn Cambri, Adelboden, Thụy Sĩ

Khách sạn Cambri, Adelboden, Thụy Sĩ© thecambrianadelboden.com

Khách sạn Cambri, Adelboden, Thụy Sĩ© thecambrianadelboden.com

Dedon Island Resort, Philippines

Dedon Island Resort, Philippines© dedonisland.com

Dedon Island Resort, Philippines© dedonisland.com

Homestead Resort and Spa, Mỹ

Homestead Resort and Spa, Mỹ© homesteadresort.com

Villa Escudero, Philippines

Villa Escudero, Philippines© villaescudero.com

Villa Escudero, Philippines© villaescudero.com

Hotel-Restaurant Öschinensee, Thụy Sĩ

Hotel-Restaurant Öschinensee, Thụy Sĩ© oeschinensee.ch

Khách sạn Astarte Suits, Hy Lạp

Khách sạn Astarte Suits, Hy Lạp© astartesuites.gr

Khách sạn Astarte Suits, Hy Lạp© astartesuites.gr

Juvet Landscape Resort, Na Uy

Juvet Landscape Resort, Na Uy© juvet.com

Juvet Landscape Resort, Na Uy© juvet.com

Juvet Landscape Resort, Na Uy© juvet.com

Montana Magica Lodge, Chile

Montana Magica Lodge, Chile

Giraffe Manor, Kenya

Giraffe Manor, Kenya© giraffemanor.com ©

Giraffe Manor, Kenya© giraffemanor.com ©

Giraffe Manor, Kenya© giraffemanor.com ©

Tham khảo thêm một số bài viết dưới đây:

Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ!

Thứ Hai, 07/01/2019 14:47
31 👨 401